เกียร์5พัง ใครมีราคาไม่เเรง รบกวนชี้เป้าด้วยนะครับ เกียร์ธรรมดา นะครับ ไปถามมา6000 up...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sivakorn Phuhoy, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เกียร์5พัง ใครมีราคาไม่เเรง รบกวนชี้เป้าด้วยนะครับ เกียร์ธรรมดา นะครับ ไปถามมา6000 up ทั้วนั้นเลย

2. ลองโทรถามพีาอ็อดดูนะคับ 081-3407788

3. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ขอบคุนจร้าๆ

4. แล้วเกียร์พี่นนท์อ่ะเครื่องยกลง

5. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    เห้นเค้าบอกว่ามันใส่กันไม่ได้อะ ตกลงใส่ไ้ไหมครับ

6. อันนี้ไม่ค่อยรู้นะ เอาเครื่องพร้อมเกียร์ลงเลย

7. B13 มันคาร์บูนิ

8. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ใช่ครับคาร์บุร์

9. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    เเล้วga16s ใส่ได้ไหมครับ

10. จัดเครื่องพร้อมเกียร์ พี่นนท์ลงไปเลย หัวฉีดแรงๆซ่อมง่ายกว่าคาร์บูนะ

11. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ผมงบน้อยอะ เเต่เคร่ื่องยังดีอยุ่เลยอะ

12. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    เคยถามเค้ามีเเต่ ga16s ไม่รุ้ใช้ได้ไหมครับ

13. เครื่อง 1.4 คารบู หรื่อเปล่าครับ เห็นที่ร้านตัดรถมันมีคันหนึง

14. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ใช่ครับ 1.4 คารบูร เกียร์ธรรมดา มีเบอร์ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้