ขอบคุณที่รับแอดครับ ผม พนัส นะครับ ตอนนี้ขับ Sunny B11 กับ Sunny N17 (Almera) อยู่ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panasprom Areerak, 21 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับแอดครับ ผม พนัส นะครับ ตอนนี้ขับ Sunny B11 กับ Sunny N17 (Almera) อยู่ครับ กำลังมีแผนวางเครื่อง SR20de ลงใน B11 ท่านใดมีรายละเอียดและอู่แนะนำรบกวนบอกทีนะครับ เพราะเครื่อง E13 วิ่งแล้วควันออกกลายเป็นรถปิ้งไก่แล้วคร้าบบบบ

1. อู่อ็อดนวนจันทร์ครับรับวางsrงานสวยๆครับ

ขอบคุณครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้