สวัสดีครับทุกคน ชื่อ ดุลย์ ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะครับ วนเวียนอยู่แถว คลองห้า คลองหลวง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aduldech Patpai, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aduldech Patpai

Aduldech Patpai Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับทุกคน ชื่อ ดุลย์ ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะครับ วนเวียนอยู่แถว คลองห้า คลองหลวง รังสิต-นครนายก เจอกันทักทายได้ครับผม (รูป:เอาลูกชายไปลุยเขา ขึ้นเขื่อน มาครับ ทางชันได้ใจเลย)

2. แต่ก็ยังขึ้นได้สบายๆใช่ไหมครับ

3. Aduldech Patpai

Aduldech Patpai Guest

0
    0
    0
    สบายๆครับ ขึ้นต่อเนื่อง 40 km. ทางชันซะส่วนใหญ่

4. ใครบอกคูเป้เก่าวะ อิอิ

5. Jan Sittirut

Jan Sittirut Guest

0
    0
    0
    โซนเดวกันเรยครับ. ยินดีต้อนรับจ้ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้