แจ้งข่าวเรื่องงานที่จะถึงเร็วนี้ๆครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 27 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    อีกไม่นาน จะมีงาน ของFF drift นะครับ ซึ่งถือว่างานนี้ถ้าเกิดขึ้น ก็จะค่อนข้างเป็นงานใหญ่พอสมควรสําหรับคลับเราตั้งแต่ตั้งกันมา ยังไงก็อยากให้เพื่อน ๆสมาชิกทุกท่าน เตรียมตัวเตรียมร่างกาย กันไวหน่อย ทั้งรถทั้งคนนะครับงานนี้ พวกท่านทั้งหลายอาจจะ ต้องเป็นวิทยากร ในการอธิบาย ทฤฎี และการขับ ในรูปแบบFF drift ลายละเอียด เรื่องงาน วันและเวลา ว่าใครเป็นผู้จัด จะมาแจ้งให้ทราบกันอีกที

ป.ล. งานนี้อาจจะ เป็นการมีตติ้ง ของคัลบเราไปในตัวนะครับอยากให้ไปเจอกันให้ได้ทุกท่าน จะดีมาก

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เจ๋งมากครับต้น Conferm วันเวลา สถานที่ไว้เนิ่นๆ นะ

3. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    อยากเล่นมั่งแต่ไม่เป็น

4. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ครับพี่เน รถไม่มี
    ไม่เป็นไร ครับตัวมาก็ดีแล้วครับ

5. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    เฮ้ย ไม่ไช่ไปเล่นๆกันแล้วมีคนมาไล่ให้เลิก เพราะคนดังเขาจะโดนัทโชว์หรอกนะ เอิ้กๆๆ

6. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    จัดไป ชุดใหญ่ :cool: ยังไงก็โทรมาย้ำกรูด้วยนะขอรับ เผื่อเนทจะเข้าไม่ได้อีก หากว่าได้วันเวลาและ

สถานที่เรียบร้อยแล้ว ส่วนเรื่องถ้าจะโดนไล่เพราะคนดังจะโดนัทอีกนั้น ไม่เป็นไร เดี๋ยวกระผมจะเข็นรถ

คุณมึงหยกไปขวางกลางลานเองล่ะครับ เดี๋ยวออกแรงเอง ยาวไป ๆ :D

7. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    เห่ยยย งานใหญ่.... แล้วรถจาพร้อมมั้ยเนี้ย

ไม่เปนไร.......มีพลังโนบิตะช่วยเสริมอีกแรง

8. RETRO SPEC

854
    24
    0
    งาน นี้เป็นของทาง เวป RZ RACING ZONE ซึ่งมีบอร์ดเกี่ยวกับFF Drift อยู่ในเวป ของเค้าด้วยซึ่งผมเป็นผู้ดูแลบอร์ดอยู่ครับทางเวปก็เลยจะจัดงานนี้ขึ้นมา ซึ่งมีแต่ฮอนด้าและส่วนใหญ่จะเป็นรถ ขับหน้าล้วนๆครับ ตอนนี้ยังดูเรื่องสถานที่อยู่ยังไงจะแจ้งให้ทราบตั้งแต่เนิ่นๆ นะครับ

9. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ขอบคุณต้นมากครับ ที่จัดการเรื่องต่างๆ ไว้จะลากเจ้าน้องชายมันไปให้ได้ พี่คงอีกพักใหญ่ๆ คงหารถได้ ตอนนี้ก็เป็นคนนั่งดูมั่งแระ เดี๋ยวจะเป็นตากล้อง จับภาพในรถให้ เอิ๊กๆ ถ้าจะมัน

10. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    จัดไป ๆ อย่าให้เสีย :D คิดถึงสมาชิกทุกท่านมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :( อยากให้มารวมตัวกันแบบครบ

ๆ ซักวาระ แล้วถ่ายรูปหมู่เก็บไว้ดูเล่น :cool:

ปล. ตีสี่ครึ่งไม่หลับไม่นอนนะพี่ :D

11. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ยาวไป เหี้ยะงานเข้า9โมง ยังไม่ได้นอนเลยกรู

12. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    สอบเส็ดวันพุดนี้ก้ว่างแล้วคับ แต่ไม่มียางไปเล่นอ่ะพี่ ตอนนี้ที่ใช้มันไม่เหลือ grip แล้ว ผมน่าจะไปอ่ะคับ ถ้าไม่ติดเรียน แต่จะเล่นไม่เล่นนี่ขอดูสภาพรถอีกทีนึงอ่ะ วันนี้ดู D1 มาด้วย คึก ship หาย วายวอด ........................................................................ รีบ คอมเฟิร์มวันหน่อยนะพี่ อิๆ...............

13. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18

เดี๋ยว ชิซูกะไปดู กร๊ากกกกก :D

14. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ยางแตกอีกและ แม่มเอ้ยยย

15. hippo_sleek

449
    5
    0
    ติดตามข่าวอยู่นะครับ รอการยืนยัน :)

16. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    อะฮ้า น้องจะไป พี่ก็ต้องไปด้วย อิอิ

ซี พี่ทำงานรอบดึกครับ เข้า 5 ทุ่ม เลิก 8 โมงเช้า นั่งเปิดเว็บโป้ทั้งคืน ซะงั้น

17. hippo_sleek

449
    5
    0
    งานพี่นี่น่าสนใจนะครับ เปิดรับสมัครคนเพิ่มรึป่าว มีหน้าที่เปิดดูเวปโป๊ทั้งคืน เข้างาน 5 ทุ่ม เลิก 8 โมง

เช้า :D :D

18. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ยังรับสมัครอยู่ครับ จริงบริษัท เค้าบล็อคไว้อ่ะ บังเอิญมีเพื่อนเก่ง มันแฮคให้ เราก็สบายทั้งคืน ชักจะเว่อร์แระ

19. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ดูเวปโป๊แล้วต้อง ชักจะเว่อ ด้วยหรอ ?

20. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ชักอะไรเว่อ อ่ะ น่าคิดๆ

21. hippo_sleek

449
    5
    0
    ชักจะเว่อว~ อ่ะนะ :D

22. neilpryde

neilpryde New Member Member

9
    0
    0
    ผม อยากไป ขับด้วย แต่ไม่รู้จักใคร เลย นี่ ได้ รึเปล่า ครับ:eek: :eek: :eek: มี พี่ใจดีคน ไหน ก็ ช่วย ตอบ ผม ที นะ ครับ

23. RETRO SPEC

854
    24
    0
    มาเลยครับยินดีต้อนรับครับผม ยังไงก้ลงชื่อกับเบอร์ติดต่อไว้หน่อยก็ดีครับ เพื่อมีงานอะไรจาได้ติดต่อไปได้ ครับ

24. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    กรำ ไม่น่าพลาดเลยตรู T-T

25. hippo_sleek

449
    5
    0
    เดี๋ยวพอได้กำหนดวันเวลางานแล้วจะติดต่อไปนะขอรับ รอไอ้ประทวยมันมายืนยันอยู่เหมือนกัน :cool:

26. Tactice of city

168
    1
    0
    ประธาน !!!!!!

27. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ดีแม่งไม่บอก ประเทือง อ้ายสาดดดดด

28. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    5555 เอิ๊กๆ

29. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไปเมื่อไรฮะ อยากเล่นด้วยอะแต่ถ้าวันเสาร์อะอดแน่นอน

30. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    พร้อมที่จะลุยกันมานานแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้