รู้สึกว่าพักนี้คนในคลับระลึกความหลังกันหลายคน แสดงว่าเริ่มแก่กันแล้วนะเนี่ย 5555

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Poramate Sampaolek, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้สึกว่าพักนี้คนในคลับระลึกความหลังกันหลายคน แสดงว่าเริ่มแก่กันแล้วนะเนี่ย 5555

1. ใครแก่วะครับบบ

2. 5555 ผมมั้ง

3. ไม่มีใครแก่โว้ย!!! เค้าเรียคนมีประสพการณ์ในการใช้ชีวิต(คนเกิดมานาน) ^^

4. เรามาทำโพลวันเดือนปีเกิดกันดีมั้ยครับ เพราะบางทีผมก็เรียกไม่ถูกเหมือนกัน ใครพี่ผมบ้าง กลัวจะกลายเป็นลามปาม

5. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    มั่ยยยนะ

6. อายุมันก็แค่ตัวเลขอย่าไม่สนใจมันเลย สนใจรถต่อไปดีกว่า นะ^^

7. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    สามเม้นบน ก็ร่วมร้อยนะ

8. น่าจะเกินนะครับ 5555

9. อ้าว โดนพี่เลย กำ

ทั้งหมดที่มาเม้น 6 คนรวมกันเกิน 200 อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้