วัสดุที่ใช้ทำเบาะซิ่ง มีที่มาแบบนี้ครับ cr. Option Thailand

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Guntump Tumpp, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    วัสดุที่ใช้ทำเบาะซิ่ง มีที่มาแบบนี้ครับ cr. Option Thailand

2. สุดยอดครับเพ่ตั๊ม

3. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    แชร์เค้ามาครับลุง แหะๆ

4. แล้ว มันจะ ซักได้มั้ยครับ อยาก ซักบ้างอะไรบ้างอ่ะครับ

5. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    มันจะมีน้ำยาสำหรับซักครับ ฉีดเป็นโฟมลงไปที่ตัวเบาะ แล้วใช้ฟองน้ำค่อยๆเช็ดออกครับ

6. ขอบคุณนะครับ แต่ ตัวน้ำยาจะหาไหนใด้ เอ่ยยย

7. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    เดี๋ยวมีโอกาศ ผมจะถ่ายรูปขวดน้ำยามาใหดูนะครับ รู้สึกว่ายี่ห้อ CARETEX หรือไงนี่ล่ะครับ ซื้อได้ตามห้างแผนกประดับยนต์เลยครับ

8. ขอบคุณ คร้าบบ !!

9. ความรู้ล้วนๆๆ เรียกกันติดปากไปแระ

10. Guntump Tumpp

0
    0
    0
    @Kittipong Phongauksorn หน้าตาน้ำยาที่ผมใช้เป็นแบบนี้ครับ

Guntump Tumpp ขอบคุงฮาฟ จะลองไปหาดูนะครับ จะได้ทำความสะอาดล้างอะไรบ้าง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้