สวัสดีคับพี่ๆทุกคน ผมก็ยังคงรักSi เหมือนเดิมคับ ทั้งที่ในใจก็อยากขาย เเต่ทำใจ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sutthipong Namthipmonchai, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับพี่ๆทุกคน ผมก็ยังคงรักSi เหมือนเดิมคับ ทั้งที่ในใจก็อยากขาย เเต่ทำใจ ไม่ได้คับ เสียดายมากๆ ตอนซื้อพี่ยอดมาก็ 5เเสนเเล้ว ทำไปใหม่หมดทุกอย่าง ทั้งภายนอก ภายใน เครื่อง ช่วงล่าง กว่าจะจบ ก็ไม่ต้องถามว่ามันเจ็บเเสบขนานไหนนะคับพี่ๆ ถ้ามีมิตติ้งงานหน้า ผมขอไปเฮฮา กับพวกพี่ๆด้วยนะคับ เเต่ผมกินเหล้า ไม่เป็นนะคับ พวกพี่ๆคงไม่ว่าผมน้าคับ...^__^

1. ยินดีต้อนรับคับผม กินโค้กก็ฮาได้คับ อย่างพี่อ๋อแกไม่ค่อยดื่มเหล้าแต่แกก็ออกทุกคืน

2. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    กินเหล้าไม่เป็นไม่ว่า ขอให้จั่วไพ่เป็นบันเทิง ฮ่าๆๆๆ

3. มาเถิด เราไม่มีแนวทางบังคับใครกินเหล้าครับ

4. ผมเน้นเมาโค้กคับพี่ กับดูPR คับพี่....^__^ เเต่ถ้าเรื่องการพนัน...ไว้ใจผมได้..555 ขอบคุนพี่ๆทุกท่านนะคับ มีโอกาส ไปเเน่ๆคับผม...^__^

5. โอเคพี่ รับทราบคับพี่ ไปเเน่ๆคับพี่...^__^

6. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    เจอกานนนนนนนนนนน้าคัฟผมม

7. Doungnapa Por

Doungnapa Por Guest

0
    0
    0
    ถ้าไปบอกด้วย ปอจะได้มีเพื่อนไปซักที 555 เด็กถิ่นเดียวกัน

8. ได้เลยน้อง จัดไปสิ...^___^

9. Doungnapa Por

Doungnapa Por Guest

0
    0
    0
  10. รถสวยครับ

11. ขอบคุนคับพี่....^__^

12. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    พรุ่งนี้แจกันครับ

13. คับพี่...^__^

ห่างหายไปนาน ไม่ได้ไปเลย สงสัยไปหาเวลาไปบ้างล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้