ถามเรื่องติดแก๊ส กะวางเครื่องหน่อย

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย mail_poo, 21 มกราคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับวางเจ กับติดแก๊ส..............เอาข้อมูลในทุก ๆ เรื่องเรย ใครรู้อะไรโพสไว้หน่อยเด้อ....ขอบคุณหลาย ๆ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2008
  2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ไปที่ร้านดีกว่าไหมท่าน อิอิ ( อะล้อเล่นนะ อิอิ )

ที่รู้ๆๆมานะเขาว่ากานว่าติด NGV ประหยัดกว่าแต่ค่าติดตั้งแพง
    แต่ LPG ติดตั้งถูกแต่จะเปลืองกว่า NGV อันนี้ฟังเค้ามาอีกที่นะแต่ผมเท่าที่ผมใช้ LPG ผมว่าปั๊มเติมง่ายกว่านะครับ NGV หาปั๊มยากครับ

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    อยากทราบอัตราสิ้นเปลืองอ่ะ.............แล้วเครื่องเจ ชนเกียร์เดิม ไมตี้ได้ป่าวหว่า

แนะนำร้านติดแก๊ส กะอู่วางเครื่องหน่อยดิคับ.........พี่น้องเอ๋ย

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้