มาแว้ว Meeting Party 21/2007

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผิดคาดครับพี่น้อง ผมกะไว้ว่ามิตติ้งเดือนนี้ ขอแค่มา 4 คัน ผมก็ดีใจแล้ว

เพราะว่าเดือนนี้ ผมม่ายพร้อม ม่ายได้โทรตามสมาชิกเลย

แต่พอนั่งไป นั่ง รถมาเกือบ 15 คัน คนมา 20 กว่าคนได้ครับ........อิ.......อิ

เป็นปลื้อม แต่มีอยู่ 1 คน ที่ม่ายปลื้ม ท่านหนุ่ม ม่ายปลื้มใคร อย่างงัย โทรสอบถามกันเองนะครับ

ผมม่ายเกี่ยว เพราะผม ได้ผ่านเหตุการณ์นั้นมาแล้ว........555555555+

คราวนี้ มาดูรูปกันดีกว่า สมาชิกเริ่มทยอยกันมา พอผมมาถึงก็เจอ ท่นหนุ่ม ท่านปู น้องโอห์ม

น้องแบงค์และเพื่อน น้องปืนและเพื่อน นั่งสนทนากันอยู่ก่อนแล้ว

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ซักพักท่าน หนึ่ง Servic Truck กับน้องตั้มก็ตามมา

ตามมาด้วยท่านเปา ...................!!

คราวนี้มาดูบรรยากาศ รถกันบ้าง. นายปู มากับแม็ก ชุดใหม่..............................แจ่มๆๆ........;)

3. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ลืมบอกไปวันนี้นายหนุ่ม พาศรีภรรยามาด้วย..............:D

แต่เอามาบ่อยๆ ก็ดีนะท่านหนุ่ม อุ๋ยฝากบอกมา........อิ.......อิ......เล่นกับการ์เรต ทั้งคืนเลย

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    แจ่มมากเลยคับพี่เป้

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    พอซักพัก นายโอ้ต และเพื่อน ก็ได้ตามกันมา

พร้อมกับน้องปาล์ม ที่งานนี้ ทำเอาท่านปู กับไปตาเหล่เลย เพราะอะไรใครอยากรู้ก็ถามเจ้าตัวเองนะครับ

รู้สึกว่ามิตติ้งคืนนั้น ผู้ชายแต่ล่ะคน มีชีวิต ชีวาขึ้นมาเลย ..............:D................:D

ปล. มิตติ้งครั้งนี้ ได้มีแขกรับเชิญ บินตรงมาจากญี่ปุ่น ม่ายเชื่อถามผู่ที่มามิตติ้งได้ นะครับ....อิ....อิ

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    หมดสิ้นไป 1 คืน กลับถึงบ้านตอน 24.00 น.

วันรุ่งขึ้นต้องตื่นแต่เช้า ไปทำบุญที่วัดไร่ขิง ไปแก้บนไป ภรรยาปลอดภัย

สักพักมีโทรศัพท์ดังขึ้น ว่าพี่วันนี้ นอกรอบ ปิ้งย่างกัน

ผมก็ทำธุระกว่าจะเสร็จก็ล่อไป 17.00 น. ถึงที่หมายที่นัดกัน

มีสมาชิก Pickup Freedom Club มาร่วมด้วยกัน 3 คน คือ นายโป่ง นายซิส และผม

ดูบรรยากาศ ล่ะกันครับ ถ้าใครสนใจเชิญนะครับ เรามีนอกรอบกันทุกอาทิตย์ กว่าจะเลิกก็ 24.00 น.

เป็นอย่างน้อย.....................:)......................:p.......................:p

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหล่ม

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    จะ ฆ่า! เจ้า ปาล์ม.............ตาย ! ตาย !

9. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555+

สงสารน้องมันเถอะท่านปู......................

นี่ล่ะหน่า เขาบอกว่าความรักทำให้คนตาบอด..................เห็นผิดเป็นชอบ...............

เจ้าปาล์มฝากบอกน้องเขาด้วยล่ะว่า .........................ถ้าตาสว่างแล้ว มาหาพี่ได้นะ.........อิ............อิ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โดนอยู่คนเดียวเลยเรา ไม่สงสารกานมั่งเลย ยิ่งไม่ค่อยมีใครรักอยู่

ผมบอกแล้วรูปไม่หล่อแต่................เลี่ยมทอง คริ คริ
    ( ห่างไปนาน อิ อิ พี่หนุ่มเกือบจัดให้หลังปั้มแล้ว)คริ คริ

11. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อย่าไปทำน้องเค้าเลยนะพี่ปู ไปหาด้วยกันดีกว่า พี่ปู

12. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    มาแล้วเดี๋ยวรูปที่กล้องของผมจะลงหั้ยดูคืนนี้

13. ชอบ รูปสุดท้ายจัง พี่ปู เรามาฆ่าปิดปาก พี่ปาล์ม ซะแล้วแบ่ง คน นี้ กัน เอาป่ะ

14. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48

จัดไปน้องปืน 5555++

15. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0

ปืนพี่สนับสุนด้วยคน ................. ลงมือเมื่อไหล่บอกพี่ด้วยนะ

:D:D:D:D:D

16. Strada940

769
    4
    0
    ขอแจมด้วยได้ไหมครับ พี่หนึ่ง

17. deknon

1,753
    66
    48
    จัดไปพี่โอม ..................... 55555555++++

18. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    อะไรกานวะเนี่ย กูดดนอีกและ สงสารกานมั่งไหม

19. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    เดี๋ยวผมเปนคนดูต้นทางละกาน

แต่คนแรกนะ

ของผมเล็ก (ตัวนะ) อิอิอิ.....................

20. Strada940

769
    4
    0
    ซะงั้นอ่ะ ดูต้นทางต้องหลังสุดนะครับ พี่น้อง คริ คริ

21. mail_poo

3,298
    14
    0
    5555+....ได้เพื่อน ร่วมอุดมการณ์ เยอะมาก...............เจ้าปาล์ม พลาดแล้ว ที่มาแหย่ งูเขียวอย่างพี่............ตาย !.....55555++++

22. deknon

1,753
    66
    48
    55555+++

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รูปอ่ะ ท่านหนุ่ม....................!!

รอชมอยู่นะ............................

พี่น้องครับ โครงการนี้เริ่มเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ...................จะไปด้วยคน..............ขอลุงก่อน ลุงแก่แล้ว...............อิ........อิ

24. deknon

1,753
    66
    48
    55555++++

25. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ขอโทดครับคอมมันลงม้ายได้อะครับโทดที อิอิ

คลับเรามีแต่งรถแรงๆๆๆ เจ้าหนึ่งก็แอบทำครัตช์ใหม่แรงนะดู ส่วนท่านปูก็ TD 05 แรงกระจาย แล้วตูเดิมๆๆจะตามครายทันละนี่ ฮือๆๆๆๆๆ เมื่อไหร่จะแรงกับเขาบ้างนะเรา เศร้า ๆๆๆ

26. ขอเวลาอีกนิด อิอิ แล้วเรามาลงมือกาน

27. deknon

1,753
    66
    48
    จริงเหรอพี่หนุ่มที่ว่ารถพี่เดิมอ่ะ :D

28. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านหนุ่ม คนรักเมีย...........จะทำรถแรงทำไม............คนอื่นที่เค้าทำแรง เค้าเอาไว้หนีเมีย.............หิหิ

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555555+

ชีวิตจริงเลยป่ะเนี้ย ท่านปู....................อิ..........อิ

ท่านหนุ่มแน่ใจเหรอว่าเดิม....................ออกเอี๊ยด อ๊าด น่าดู.....................อิ...........อิ

30. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ผมก็คงแต่งทุกอย่างยกเว้นเมียอะพี่

แต่ตอนนี้ไม่มีเงินอะครับ พี่น้องเศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้