หาร้านดัดแปลงคอนโซล งานพลาสติก

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Jeed88, 15 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeed88

Jeed88 New Member Member

6
    0
    0
    เรื่องของเรื่อง คือจะเอาคอนโซลพลาสติกตรงช่องวิทยุ 2 din ไปทำให้เหลือ 1 din แล้วเจาะรูตรงนั้น 3 รูเอาไว้ฝังเกจ์อะครับ งานพลาสติกอะครับ

เพื่อนๆรู้จักร้านไหนทำได้บ้างครับ พวกร้านเครื่องเสียงทำได้รึป่าวครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาแบบราคาไม่แรงมาก

ขอบคุณครับ

2. zoom_do

zoom_do New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็หาอยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้