พ่นคอนโซล หรือส่วนต่างๆ ที่มีหนังเทียมหุ้ม

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย pp2903, 19 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pp2903

pp2903 New Member Member

2
    0
    0
    รถ BMW E30 สี่ประตูครับ อยากจะพ่นเสาหน้า ซึ่งมันเป็นหนังเทียมหุ่มอยู่ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ (วัสดุหุ้มเหมือนกัยคอนโซลเลย) มันทำได้รึป่าวครับ

2. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    โอ่วหัวอกเดียวกันเลยฮะหวัดๆดีๆๆก้อด่ายนะฮะท่าจะรอง แต่ผมพ้นไปหลายส่วนเระในรถอะ เระก้อเอาไปทำเครฟร่า

3. tom ae92

tom ae92 New Member Member

66
    2
    0
    ผมเห็นมีคนเคยเอาสีพ่นหนังมาพ่นนะครับแต่ไม่รู้ว่าซื้อได้จากที่ใหน แต่มีครับสีที่พ่นหนังเนี้ย

4. yoshiki93

yoshiki93 New Member Moderator

307
    4
    0
    ใช้อะไรพ่นกันครับ ซื้อที่ไหน

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    อยากรู้เหมือนกัน+++++++++++++++++++++

6. seng_hz

seng_hz New Member Member

96
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

7. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
  8. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เคยเหนร้านซ่อมเบาะหนังที่แตกลายงาอ่ะคับ เอาสีมาพ่น แล้วเอาไดร์ร้อนเป่าสลับกันไปเรื่อยๆ

แต่ไม่รุว่าสีอะไรนี่จิคับ

9. kwok

kwok Guest

0
    0
    0
    มีขายที่โฮมโปรครับ ผมเจอที่โฮมโปรพระราม 2 ครับ กระป๋องละ 240 บาทเล็กกว่ากระป๋องสีสเปย์นิดครับ
    มี 2 สี ขาว ดำ ครับ เป็นสีพ่นหนังโดยเฉพาะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้