สวัสดีคับ.พี่ๆ ผมอยู่ #ลำปาง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊คับ มีใครอยู่บริเวณใกล้เคียงบ่างน้ออ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Boat Tanapon Kaewyod, 6 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ.พี่ๆ ผมอยู่ #ลำปาง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊คับ มีใครอยู่บริเวณใกล้เคียงบ่างน้ออ

1. ลำปางหนา แถววัดพระเจ้าทันใจคับ

2. ยินดีเด้อครับ อ้าย

3. Kan Kongga

Kan Kongga Guest

0
    0
    0
    ลำพูนครับ

4. ตอนนี้ขอนลอยของอ้ายจอดเหงาอยู่อยุธยา รอให้ว่างๆ จะลงไปเอา คิดถึงมันอยู่เลย 555+

ชื่อ ตัก ครับ ลำปางเหมือนกันครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้