กำลังตัดสินใจระหว่างซาฟีโร่กับตาเพชรครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปbb, 10 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีงบจำกัดครับงบสิบหมื่นพอจะเล่นได้ไหมครับ ถ้าใครพอมีผมอยากได้ไว้ใช้เองครับ รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยนะครับที่ [email protected] จะขอบคุณมากครับ เพราะเพิ่งขายปิด บ /ช เตารีดไปงบเลยหมดครับ

1. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    CEFIRO เป็นคำตอบสุดท้าย:cool:

2. REDHOTCHILI PEPPER

REDHOTCHILI PEPPER New Member Member

21
    0
    0
    CEFIRO ครับ มันกว่าเยอะครับ

3. DoubleAA

DoubleAA New Member Member

6
    0
    0
    แม้ คุณเล่นมาถามใน นี้ CEFIRO ก็ต้อง CEFIRO เพราะของเล่นมีให้เลือกมาก มายลายแบบ และเป็น รถขับหรถขับหลัง ความเห็นส่วนตัวนะครับ แล้วแต่คนชอบ

4. yoshimura

yoshimura New Member Member

5
    0
    0
    cef หลังคาผุ แหล็ครั่ว ลมเข้า ของแต่งแยะ ของเล่นเยอะ ฯลฯ แต่ของตาเพชรไม่รู้ ถ้าให้เลือกยังไงก็ cefiro 555

5. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    cefiro จงเจริญ ดีที่สุดแว้ว

6. คิดเหมือนป๋มเมื่อ 5-6 ปีที่แล้วเลยอ่ะ...แต่เมื่อเปรียบเทียบในทุกๆด้านแล้ว
    ก็ตัดสินใจที่เซฟิโร่... คุ้มกว่ากัน มันส์กว่ากันเยอะเรยคับ...
    :)

ขอบคุณครับแต่ต้องหาซ่อมอีกเยอะเลยครับ

เหมือนกับจะเป็นเนื้อคู่ มองหาแต่ตาเพชรไม่เจอซักที พอมาวันนี้เจอเลยครับ ปี91สีดำ แต่ต้องทำอีกเยอะ เครื่อง25ออโต้ไม่มีโบ ขาดภายในเพียบ วิทยุยังไม่เหลือ แต่ต้องทำใจเพราะพี่ๆที่ให้กำลังใจผม ขอบคุณอีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้