พี่ๆคับจะมาสอบถาม ผมขับตัวนี้ไปกลับปทุมคลองหนึ่ง-สมุทรสาคร 120กว่ากิโล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วัยรุ่น สร้างตัวเว้ยเว้ย, 7 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับจะมาสอบถาม ผมขับตัวนี้ไปกลับปทุมคลองหนึ่ง-สมุทรสาคร 120กว่ากิโล เติมน้ำมัน400บาทยังเหลืออีกนิดหน่อยถือว่าประหยัดไหมคับ

1. เติมน้ำมันไรอะ ตกประมาณ 2.50 ขึ้น ก็ได้อยู่นะ

2. ไม่ใช่ กิโลละ 3.33 บาทหรือครับ

3. ของผมจอดและ เครื่องมีปัญหากินน้ำมันเกิน

4. รถสวยครับอยากได้

5. กินใช้ใด้อยู่ การจราจรคล่องตัวใหม

6. ปัญหาการกินน้ำมันมากควันดำในเครื่องยนต์เบนซิลระบบหัวฉีดส่วนมากเกิดจาก o2 เซ็นเซอมีปัญหาครับ

7. แล้วตัวเซ็นเซอร์มันอยู่ตรงไหนอะครับ

8. ตรงท่อใอเสีย

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    แฝดผมเลย สมุทรสาครครับ

10. เหมือนรถผมเลย

11. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เอารูปมาชมหน่อยจิพี่

12. Jirapan Lakmek

Jirapan Lakmek Guest

0
    0
    0
    ผมก็เดิมๆเหมือนกันครับ

13. 3บาทฟ่ากันเลยทีเดียวเชียว

14. DiewZa Ptz

DiewZa Ptz Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าแบบนี้ต้องทำไงมั้งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้