วันนี้ใครเอารถมาทำงานบ้างครับ B14 ผมจอดอยู่บ้าน T_T

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 25 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ใครเอารถมาทำงานบ้างครับ B14 ผมจอดอยู่บ้าน T_T

1. เอาออกไปล้างมาครับ มะวานโดนฝน

2. ช่วงนี้ถนนในกรุงเทพฯ ยังไม่ค่อยปลอดโปร่ง

3. ผมอยู่ รอบนอก อิอิ

4. โชคดีไปครับ วันนี้ผมแว๊นมา อิอิ

5. รถผมรถแรงอยู่อู่

6. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ผมก็ขับไปทำงานนะ ทำอยู่แถวเทเวศด้วย ดีนะถึงก่อนม็อบเคลื่อน ปล. ผมยอมติด เพื่อประเทศจะเดินหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้