ท่อยางวาล์วกันกลับสุญญากาศหม้อลมเบรก b14 ที่ไหนมีขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไกรนัฐวัฒน์ บุญไม่ละ, 2 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่อยางวาล์วกันกลับสุญญากาศหม้อลมเบรก b14 ที่ไหนมีขายบ้างครับ

1. เอาท่อยางน้ำมัน ใส่วาว์ลกันกลับ ก็ใช้แทนได้นะครับ

2. ขอบคุณครับอาจารย์ ตามนั้น ไปดูร้าน บาง..มามันเป็นท่อธรรมดาไม่มีวาว์ลกันกลับ

เชียงกงมีเยอะนะครับ เอาตัวอย่างไปเทียบเอาก็ได้ ไปตัดต่อใส่เชควาลว์ หลุดขึ้นมามีร้องกรี๊ดนะครัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้