มารายงานผลครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมไปใส่ไฟซีนอลให้เจ้า b11 มาแล้วครับ เป็นแบบ h4...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 2 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มารายงานผลครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมไปใส่ไฟซีนอลให้เจ้า b11 มาแล้วครับ เป็นแบบ h4 slide ทั้งสูงต่ำ พร้อมหมวกบังแสง ปรับแสง ระดับ cut off ให้ต่ำกว่าการตั้งไฟมาตรฐาน 1 นิ้ว กำลังพอดีครับ ไม่ส่องกบมากเกิน และก็ไม่แยงตาเพื่อนร่วมทางครับ ผมลองเทสดูแล้ว ทั้งแบบขับตามหลังเพื่อน และก็ขับสวนกัน เพื่อนผมบอกไม่แยงครับ ^^

1. ลืมบอกไปครับ ผมใส่ 4300k สีโทนเดิมติดรถครับ หลอด HID นี่มันสว่างจริงๆ อิอิ

2. กี่บาทคับ

เบ็ดเสร็จ 3500 ครับ ค่าของ + ค่าแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้