จะถูกจะแพง ขอแดงไว้ก่อน ไม่เกี่ยวกะการเมืองนะฮะ ใส่แทนของเดิมเป๊ะๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Short Hair Cat Gang, 23 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จะถูกจะแพง ขอแดงไว้ก่อน ไม่เกี่ยวกะการเมืองนะฮะ ใส่แทนของเดิมเป๊ะๆ

1. เท่าไรเหรอครับ ขนาดเท่าไร มีอะไรให้มั่ง ขอบคุณครับ

2. มีแต่จาน ขนาดเท่าเดิม ครับ วบละ 800

3. มีหลายขนาดมั้ยครับ ของนีโอมีมั้ยครับ

4. มีทั้งรถญี่ปุ่น ยุโรบ ทุกรุ่นครับ

5. ขอบคุณครับ

6. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    มีหลังด้วยเปล่าครับ

7. ไม่แน่ใจครับ ต้องเช็คดู ผมว่าน่าจะมี

8. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    ซื้อที่ไหนครับ แล้วมีขนาดเท่าดิสหน้า พัลซ่าป่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้