สอบถามหน่อยครับสายคลัช b14 เส้นละเท่าไหร่ครับของผมมันฝืด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Buay Surasak, 4 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับสายคลัช b14 เส้นละเท่าไหร่ครับของผมมันฝืด

2. Suchart Sanpasan

Suchart Sanpasan Guest

0
    0
    0
    ถ้าฝืดถอดมาล้างน้ำมันเบนซินให้สะอาด(ใส้ใน) แล้วใส่น้ำมันเครื่องทีเหลือจากการถ่ายน้ำเครื่องลงไปในสายคลัช มันก็ลืนแล้วคับ

3. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    อาการฝืดนี่ไม่ใช่ว่าใกล้จะขาดแล้วใช่ไหมครับหรือว่าถอดมาดูก่อนถ้าขาดก็เปลี่ยนถ้าไม่ขาดก็ล้าง

4. Suchart Sanpasan

Suchart Sanpasan Guest

0
    0
    0
    ถั่วต้มค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้