พี่น้องครับ บ้านเราที่ไหนมีขายบ้างครับแบบนี้ MSD แบบป๋องแดงแบบนี้ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 7 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่น้องครับ บ้านเราที่ไหนมีขายบ้างครับแบบนี้ MSD แบบป๋องแดงแบบนี้ ^^

1. ลองคอยล์โรยัง ไม่แรงน๊ะแต่อีโค่ ^^

2. ที่ร้านเชียงกงนครศรีฯ ไม่มีคอยล์โรขายเลยพี่ น่าเศร้า 555+

3. เอาป่าวเดี๋ยวหาให้

4. ป๊าด ๆ ๆ ๆ ขอเดือนหน้าครับพี่ เดือนนี้ทำไฟซีนอล ซื้อแว่นตา หมดตูดแล้วล๊วกเพ่ T_T

จ้าาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้