ใครมี้เกียsunny b11เครื่องe13ทักมาครับหาอยู่คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ต้าร์ เปอร์ ฟอแมส, 2 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมี้เกียsunny b11เครื่องe13ทักมาครับหาอยู่คับ

1. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    เดวลอง หา ดูให้คับ อยาก ได้ราคา เท่าไหร่คับ

2. แหมพี่ก็อยากได้ถูกๆอะและ555 เจอแล้วลองบอกราคาผมก่อนนะ ขอบคุณคับเพื่อสู้ไม่ไหว

3. ออยได้มาจากไหนคับ

4. ้ของเพื่อนคับหามาให้

5. ยังพอมีอีกมั้ยคับ

6. ไม่มีคับ

7. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    โทร ถาม อู่ ให้ ขาย ไปแล้วครับ

8. ขายไปราคาเท่าไรคับ

9. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ผมซื้อมา สองลูกใส่ เอง 1 ลูก ฝากที่อู่ ไว้ นานมากๆ แกเหน ไม่มีใคร มาเอาเลยขายโละเปนเศษ เหลก กอง ใหญ่ๆเลยอะครับ

10. ฝั่งนนท์ น่าจะยังพอมีนะครับ

ต้องไปหาตามร้านตัดเศษเหล็กรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้