รบกวนถามหน่อยคับ ไอ้เซนเซอความร้อนเครื่องga15 มันยุตรงไหน หน้าตายังไง มีรูปยิ่งดีคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วิชญ์พล วิวัชชะนะ, 7 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามหน่อยคับ ไอ้เซนเซอความร้อนเครื่องga15 มันยุตรงไหน หน้าตายังไง มีรูปยิ่งดีคับ ขอบคุณคับ

1. Nattapon Sun TD

Nattapon Sun TD Guest

0
    0
    0
    ที่วัดความร้อนจากหม้อน้ำหรอคับ

2. ไอ่ที่มันต่อมาที่เข็มวัดอ่าคับ

3. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ใช่ไอ้ตัวเขียวๆในรูปป่าวคับ ถ้าใช่มันอยู่ด้านหลังเครื่องครับ

4. ไม่แน่ใจคับ ขอบคุณมากๆคับ

5. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้แหละครับต่อไปที่หน้าปัท วัดความร้อนเครื่อง

อ่าคับของผมน่าจะเสีย ยังไงก็ขอบคุณมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้