ล้อหน้า ถ้า หุบเข้านี่มุมเเคมเบอใช่ไหมคับ คือผมไม่ได้ตั้งศูนย์ นานมากๆ แล้ว สาเหตุคือ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Grizzly Kanpong, 11 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    ล้อหน้า ถ้า หุบเข้านี่มุมเเคมเบอใช่ไหมคับ คือผมไม่ได้ตั้งศูนย์ นานมากๆ แล้ว สาเหตุคือ ขึ้นเครื่องตั้ง0 ลำบาก มาก ตอนนี้ ล้อหน้า แปลกๆ ตามภาพ

2. แคมเบอร์เป็นบวกคับ แบบนี้

3. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ปกติเหนแต่แคมเบอ ลบ

4. รูปนี้ทำไมดูรถเบี้ยวๆจัง

5. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    รึอาจเปนเพราะ ผม ถ่ายมาจาก หน้า คอมอีกที 555

6. เฮ้ย แก้ไขเลยวัยรุ่น รถพี่แบะออกนะเลขติดลบครับ

7. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ผม จำได้ ว่าไปตั้ง 0 ครั้ง สุดท้าย เค้าบอก สเปค รุ่นนี้ แคมเบอ 0 ไง๋ มา งี้ หว่าาาาา 555

8. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ดูมุม นี้ ก็ปก ตินะ พี่

9. ผมว่ารูปบนนู้นมันเบี้ยวอ่ะ 555

รถบ้านๆแคมเบอร์จะเป็น0 คับหรือไม่ก็-1 นิดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้