ใครอยู่แถวโซนมีนบุรีชวนผมดื่มได้นะครับ พอดีเพื่อนน้อย 555

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeab Ruangwit Parapirom, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอยู่แถวโซนมีนบุรีชวนผมดื่มได้นะครับ พอดีเพื่อนน้อย 555

1. Boy Jakkapong Boo Jakkaphat

2. Boy Jakkapong

Boy Jakkapong Guest

0
    0
    0
    สวัสดีผมครับอยู่แถวมีนบุรี แต่ดื่มไม่ค่อยเก่งนะครับ คิคิ

3. สวัสดีคร้าบบ ผมเจี๊ยบนะครับพี่ ผมก็ดื่มไม่เก่ง :)

4. Boy Jakkapong

0
    0
    0
    ผมบอย นะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

5. ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบพี่บอย วันหลังหาไรกินกันแถวนี้นะครับ ตามแม็คโดนัลไรงี้ จะได้ทำความรู้จักกันมากกว่านี้ อิอิ

6. Boy Jakkapong

0
    0
    0
    อย่าเรียกพี่เลยคร๊าบบ ^^ โอเคครับไว้เจอกัน หายากมากเลยโซนมีนบุรี ^^

7. ผม 23 เองครับพี่แต่หน้าไปไกลแล้ว 5555

8. Boy Jakkapong

0
    0
    0
    สายดื่มต้องติดต่อแถวโซนนนท์คร๊าบบ 555 Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya Kong Jone

9. นนท์ก็ไปได้ครับ ถ้าเรื่องดื่ม ผมไปหมดแหล่ะ แต่ต้องขอดูวันนิดนึงครับ 555

10. แนะ จีบกันเหรอ

11. Boy Jakkapong

0
    0
    0
    จะบร๊าหรอพี่กลอฟฟฟ Jeab'De Richelieu มาถูกทางแล้วครับ

12. ผมเห็นพี่เค้าน่ากินดีครับพี่กอล์ฟ 5555

13. เอาแล้วไง

14. มาดีแล้วไม๊หล่ะ 5555

15. Boy Jakkapong

0
    0
    0
    ถ้าเจอกันบนถนน ก็ทักทายกันได้ครับ ^^ ( อย่าทักทายแรงนะครับมันตกใจ 55 )

16. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    มาวิภาดิ!!

17. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
  18. วันไหนดีครับพี่แม็ค 555

19. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    สุขขาภิบาล1ที่อู่ผมดื่มกันปาจำผ่านมาแวะได้นะคร๊าบบบบ

20. ได้เลยคร้าบบบ

21. ดีมากครับ พี่เติ้ล ฝากดูน้องด้วยครับ

22. Aris Totle

0
    0
    0
    ยินดีเลยคับ

23. Aris Totle ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่เติ้ล ผมเจี๊ยบครับพี่ :)

24. Aris Totle

0
    0
    0
    คร๊าบบบบ

มานนท์ มาหาผมได้ นะค๊าบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้