ของคำปรึกษาหน่อยครับ.... พอดีจะเดินท่อใหม่ ใช่สูตรไหนดีครับ เครื่อง d16y8 mt เดิมๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sparco Si, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sparco Si

Sparco Si Guest

0
    0
    0
    ของคำปรึกษาหน่อยครับ.... พอดีจะเดินท่อใหม่ ใช่สูตรไหนดีครับ เครื่อง d16y8 mt เดิมๆ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ

2. Sparco Si

0
    0
    0
    ว่าจะเดินเลสใหม่ ทั้งเส้นเลย กี่นิ้วดีคับ แล้ว พักกลาง กี่นิ้วอ่ะคับ (พักกลางผุหมดแล้ววว )

3. Werayut Chutikunakorn 9ๆ มาช่วยบอกสมาชิกหน่อย

4. Sparco Si

0
    0
    0
    อนาคต อาจโมเพิ่มบ้าง แล้วแต่ทุนทรัพย์^-^

5. mt โล่งๆดี At อั้นๆดี แต่มันก็มีความพอดีในตัวมัน

6. เดิมเป้นเพื่อนกันก่อนอย่าพึ่งหนีไปแรังครับ 555+ ผมออโต้เดิม มีแค่้ท่อเลสเส้นนึง เน้นดังขู่ไว้ก่อน 555+

7. 2" จัดไปฮะ

8. ใส่พักกลางลูก ปลายใบ เดินท่อ 2" เผื่ออนาคต แหล่มมม

9. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    เฮด 421 ท่อกลาง1.8 นิ้ว พักไส้ตรง 2.0นิ้ว ปลายไส้ตรง 2.0นิ้ว

10. Sparco Si

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ ^_^ *

11. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    2 นิ้วโล้ดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้