งานเซ็นทรัล พระราม 9 แคนเซิลนะจ๊ะ จบข่าว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 27 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเซ็นทรัล พระราม 9 แคนเซิลนะจ๊ะ จบข่าว

1. ไปด้วยยย ฮิๆ

2. คิดว่าฟรีครับ (อันนี้ไม่ทราบจริงๆ)

3. กี่โมงครับ

4. อยู่ทั้งวันอะ กอล์ฟ

5. Jackie Ie

Jackie Ie Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไปมา วันนี้ งานเดียวกัน มีพรุ่งนี้อีกวัน

6. เดี๋ยวแวะไปหาครับ

7. เอิ่มมม แก้ข่าวครับ อาจจะมีไปคันเดียวครับ กะลังคุยอยู่ครับ

ตกลง แคนเซิลนะครับ แต่มีงานแข่งยิมคาน่าครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้