ข่าวดีอีกแล้ว จะมีเพิ่มอีกรายการแว้วววว อิอิ(เป็นข่าวร้ายไปแล้ว)

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 17 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พอดีเมื่อวานมีพี่ท่านนึงโทรมาบอกว่า ประมาณวันที่ 9เมษานี้ จะมีการแข่งยิมคาน่าแบบ2คันขึ้น
    หลายๆคนน่าจะเดาออก

สนามแรกเป็นสนาม Pre-Test ก่อน ยังไม่เก็บคะแนน ถ้าเราไปกันเยอะๆ ทางผู้จัดก็จะจัดให้วิ่งกันทั้งปีครับ ของรางวัลเพียบ กติกาใกล้ออกแล้ว เลยจะมาขอเช็คชื่อคนที่สนใจหน่อยว่าเยอะไหม หรือให้ช่วยกันบอกต่อๆไปหน่อยครับ จะได้คึกคักกัน สำหรับ การแข่งรูปแบบใหม่แบบนี้

การแข่งก็จะคล้ายๆ Drag รุ่น Handicap แต่ของเราเป็นแบบเลี้ยวๆ มีซ้อม มีQualify จับคู่แบบแพ้คัดออก จนไปถึงรอบชิง ส่วนรายละเอียดรอผู้จัดมาบอกดีกว่า

มาบอกแค่นี้แหละ สนใจก็เตรียมรถไว้ได้เลย อิอิ ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2006
  2. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    มาโลด ชอบแบบขับทีละสองคัน มันส์ดี แต่ไม่เอาควอลิฟายแบบคัดออกนะ ไม่งั้นคนที่ควอลิฟายไม่ผ่านก็อดแข่ง จริงๆมันมีวิธีที่ทำให้คนแพ้ก็ได้แข่งหลายรอบได้

3. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    อิ อิ อิ น่าสนใจดีครับพี่บีอยากกลับไปลองวิ่งบ้างจัง :D :D

4. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
  5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ด้วยคนคร๊าบ

6. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    จั๊ดมาโล้ดดดดดดด....

7. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ่อ...ลืมบอกไป มีรุ่นสำหรับน้องๆมือใหม่ด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องห่วงว่ามาเล่นแล่วจะไม่สนุก

วิ่งแบบ2คันที่ว่านี่ ไม่ใช่แบบ Twin Track นะครับ อีกแบบนึง อิอิ

9. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จัดไปเลยคร้าบบบพี่

10. kai_hypnosis

kai_hypnosis New Member Member

1
    0
    0
    เห้ห้ห้ห้หห้ห้ห้ห้ห้ห้เอาด้วย

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาด้วยคนครับ

12. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    ใครจัดอะ:D

13. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เอาด้วยคร้าบ............................:D :D

14. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    จัดมา จัดไป............

15. sleep

91
    1
    0
    วันนี้ได้ยินมาเหมือนกัน ออกแนววิ่งไล่จับกันน่าจะสนุกดีน่ะ

แต่รบกวนช่วยสรุปกติกาและวันแข่งเร็วหน่อยน่ะก๊าบบบบบบ จะได้มีคนมีวิ่งกันเยอะๆๆๆๆน่ะครับพี่น้อง

16. Super Colt

2,980
    11
    0
    คนมีวิชาด้วยกันอย่าลองครับ เด๋วของจะเข้าตัว รู้แล้วทำมาถาม

คนที่โพสเนี่ย จำชื่อไว้หมดแล้วนะ ใครไม่มาแช่งนะ อิอิ

17. RG37

302
    2
    0
    มาแนวไหนกันอ่ะเนี่ย

จะเล่นตำรวจจับผู้ร้ายกันรึ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

18. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  19. AK ReGenT

AK ReGenT New Member Member

69
    3
    0
    อยากลองลงแข่งบ้างจัง และแข่งที่ใหนครับ อยากทราบวัน เวลา ครับ

20. Aon_Drifter@Yasothon

Aon_Drifter@Yasothon New Member Member

19
    0
    0
    ขับไล่กันแบบใน Bestmotoring (ขับขึ้นเขา ลงเขา) รึเปล่าครับ
    ยังไงก็ขอร่วมด้วยคนครับ จะได้มีการแข่งหลากหลายหน่อย

21. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รู้สึกจะเปงวันที่ 9 เมษายนนี้นะ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดน่ะ ไม่แน่ใจ

22. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    ข่าวล่าสุด จัดชัวร์ๆ และถ้าสนามแรกผ่านไปด้วยดี ก็จะมีจัดแข่งอีก มีเก็บคะแนนประจำปีด้วย:D

23. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...อิจฉาว่ะ มีแบ่งรุ่นด้วย ...อิอิ

24. sleep

91
    1
    0

ประมาณนั้น:D

25. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดีครับ พี่บีแล้ว ไม่ใช้ Twin Track แล้วเป็นแบบไหนครับ ไล่จับกันหรือเปล่า??:D

26. RG37

302
    2
    0
    กติกาเมื่อไหร่จะออกล่ะคับ
    จะได้เตรียมตัวถูก
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

27. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    รถจะเส็ดทันไหมเนี้ยยย

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอ้า....เร้วมาช่วยกันโพส เร่งให้ผู้จัดออก กฎกันหน่อยเร้ว อิอิ

29. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    มาช่วยโพส อิอิ:D

30. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ไล่ทันก็ชนเลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้