แพท้าย skyline r33

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย battingApE, 15 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. battingApE

battingApE New Member Member

1
    0
    0
    พี่ๆคับผมใช้e30อยู่ตอนนี้ชุดเฟืองท้ายมันลาโลกไปแล้ว แต่ผมมีแพท้ายแบบมีลิมิเต็ดพ้อมดิส+ดิสหน้าr33อยู่ ผมอยากจะใส่มันต้องทำอะไรบ้าง ช่วยแนะนำอู่ดวยนะคับ บ้านผมอนู่บางนา:cry:

2. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    เด๋วนี้ร้านรับแปลงมีเยอะแยะคับ ลองดูในหนังสือรถต่าง ก้อได้

3. noppadol jindarnavakul

noppadol jindarnavakul New Member Member

6
    0
    0
  4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..ทำจุดยึดใหม่ เปลี่ยนเพลาข้างใช้ของกายลาย หรืไม่เปลี่ยนก็ได้...

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    มีของครบอยู้แล้ว หาร้านดีๆๆทำเลยครับ ของดีน่าสนับสนุน แต่ย้ำหาร้านดีๆๆมีประสบการณืทำนะครับ ราคาไม่แรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้