แค่ฝาครอบอันเล็กจะขายสร้างตึกรึงัยโดนขวดน้ำอัดลมหน่อยเป็นงัย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 7 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แค่ฝาครอบอันเล็กจะขายสร้างตึกรึงัยโดนขวดน้ำอัดลมหน่อยเป็นงัย

1. หัวดัดแปลง108

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขายเท่าไหร่

3. จนผมไม่กล้าไปถามครับร้านแก๊สเห็นแก่ได้

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เขาขายเท่าำรละคับ

5. ผมเดาเอาน่ะประ300ถึง400นี่แหละครับ

6. ร้านติดแก๊สมันหัวใส่

7. อย่างยางโอริ่งตัวนี้น่ะมันอยู่ในตัวจูนรอบหม้อต้มแก๊สไปถามซื้อมันขายให้ผมตัวล่ะ10บาทผมไปซื้อที่ร้านซ่อมมอไชค์ตัวล่ะ5บาท

8. เอาน่า หยวนๆ

9. Ton Lancerฝาครอบวาวแก้สยังยุมั้ย

10. Ton Lancerทักเขาไปเลยคับ

11. กลัวมันใส่กันไม่ได้ครับกลัวเสียเงินผมทำใหม่ทำเสร็จเมื่อเช้าใสไลกว่าเดิมขอบคุณครับ

12. ผมโนไป2000กว่าบาทเลยอยากได้ฝาครอบอย่างเดียวเลยลามไปที่วาล์ถังแก๊สเปลี่ยนลูกยางก็ไม่อยู่... สรุปได้ฝาคลอบเลย5&&5

13. ผมเลยงงเลยทำไมต้องเปลี่ยนวาวด้วย

14. Suthep Saelek

Suthep Saelek Guest

0
    0
    0
    แพงจริงอะไหล่ตรงวาว ของผมฝาแตก ทิ้งไว้นานเกจตรงวาวเสียอีก ยากได้แต่ฝาก็ไม่มีขายต้องซื้อยกชุด..

15. วาวที่ว่ามันคือโชลินนอยใช่มะมันเปนวาวไฟฟ้าอะ

16. Ton Lancer

Ton Lancer Guest

0
    0
    0
    ใครสนใจทักมานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้