อยากเปลี่ยนสีล้อใหม่ โทนสีบรอน โชว์กัหน่อยครับ เผื่อเปนแนวทาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 6 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเปลี่ยนสีล้อใหม่ โทนสีบรอน โชว์กัหน่อยครับ เผื่อเปนแนวทาง

1. รึว่าสีนี้ดี

2. สีนี้ก้อแหล่ม

3. สีนี้ก้อเรียบร้อยดี

4. ฝากไว้1ตัวเลือกคับ

5. ตกลงปรงใจละกัน

6. ขอแจมด้วยนะคับพี่จำรัส คือไฟท้ายเดิมๆถ้าเราอยากให้ดำนิดนึงคับเราต้องใช้สีดำพ่นปะมานไหนคับ(คือสีมันซีดแล้วคับ)ขอแนวทางบ้างคับ

7. สีดำใสครับ มีขายครับ

ที่ผมก้อเหลือ พ่นมา3คันเเล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้