*~ เรื่องสำคัญที่ชาว Lady จะต้องช่วยกันดูเเล ~*

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ReaL Happiness, 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เนื่องจากนู๋กิ๊กไม่ได้เข้ามาใน Board เป็นเวลานานพอสมควร

ได้ข่าวมาหลากหลาย ในเรื่องของสมาชิกในคลับบางคนได้โพสรูปตัวเอง ( ส่อไปในทางที่ไม่ดี )

เนื่องจากว่าเป็นห่วงภาพพจน์ของสาวๆๆ นะคะ กิ๊กอยากให้ดูเเลเรื่องนี้หน่อยนะคะ

ตัวของสาวๆ Lady เองน๊า เราอาจะไม่คิดอารัย คนอื่นก็อาจจะคิดไปไกลเเล้วนะจ๊ะ

เเล้วอีกเรื่อง . . . ปัญหาเรื่องแฟน หรือเรื่องผู้ชาย ก็ขออย่าให้มีในคลับเราเลยน๊ะคะ

มีปัญหาอารัยปรึกษากันได้ >>> ความเป็นเพื่อนดีที่สุด

ถ้าจะเข้ามาเพื่อพยายามที่จะหาผู้ชาย ( เพื่อต้องการสิ่งใดสิ่งหนึ่ง ) อย่าได้คิดที่จะเข้ามาเลยค่ะ

กรุณาอ่านจุดประสงค์ของคลับก่อนที่จะโพสด้วยนะคะ

>>>> บอร์ดนี้ก็มีไว้ให้โพสเรื่องรถเหมือนกันนะ สาวๆ อาจจะไม่รู้เรื่องรถเท่าไหร่ เดี๋ยวก็มีผู้รู้เข้ามาตอบให้เองแหละค่ะ <<<<

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 เมษายน 2007
  2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เรื่องแรก เท่าที่ผ่านสายตามา ก็เห็นด้วยนะครับ พอมี

แต่ผมสงสัยเรื่องสุดท้าย ที่บอกว่าบอร์ดนี้ก็ไม่ไว้ให้โพสเรื่องรถเหมือนกันนะ สาวๆ ห้ามโพสจริงๆหรอครับ

3. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เเหะ ๆ ๆ รีบพิมไปหน่อยค่ะ ลืมอ่าน เปลี่ยนจาก ไม่ เป็น มี น๊ะค๊ะ เอิ้กๆ

ขอโทษด้วยน๊าคร๊าที่พิมผิดพลาดไป

4. Basu

Basu New Member Lady Member

9
    0
    0
    ทราบแล้วเจ้าค่ะ

5. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    รับทราบบบบ รูปเค้าโป้มะเนี้ยะ

6. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    รับแซ่บ...อ่ะพี่กิ๊ก....

7. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    รึว่ารูปเรา X เกินไป....555+

เอ๊ะ...รึว่าสวยเกินไป :D :D
    กร๊า......กกกก:D :D

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. *_* nuaum *_*

*_* nuaum *_* New Member Lady Member

21
    0
    0
    ดี ๆๆๆ..รับทราบเจ้าค่า

10. KoteNaruk

KoteNaruk New Member Lady Member

49
    2
    0
    ใจตรงกานเลยกิ๊กจ๋า กะจะโพสอยู่พอดี

งั้นขอย้ำอีกทีว่า

....ถ้าใครคิดที่จะเข้ามาในคลับหรือใช้ชื่อคลับเพื่อแสวงหาผลประโยชน์

อะไรบางอย่าง กรุณาเปลี่ยนความคิดซะใหม่ ด้วยน๊ะค่ะ..... เพื่อนกันมันส์จะตาย อิอิ

11. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    เห็นด้วยกับกิ๊กทุกข้อที่บอกมา และก็ดูอยู่นานพอสมควร

ถ้าผู้ชายเข้ามาตั้งกระทู้ที่สื่อไปในทางที่ไม่ดีก็ไม่ต้องไปต่อเดี๋ยวกระทู้มันก็ตกไปเองจ๊ะ

12. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ดีมากค่ะนู๋กิ๊ก

13. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งค้า

14. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    กั๊บป๋มมมม

15. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    นานๆ มาทีนู๋กิ๊กนิใช่ได้ เห็นด้วยเหมือนกาน

16. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เห็นด้วยทุกข้อครับ

17. ReaL Happiness

562
    7
    0
    ขอบคุณนะคร๊าที่ให้ความร่วมมือกันอย่างดี

ทุกคน ใน Rcweb มีส่วนร่วมในการดูเเล web เหมือนกัน

ถ้ามีอารัยไม่ถูกต้องหรือไม่ถูกกาลเทสะ ก็สามารถติติง เข้ามาได้นะคะ

เพราะทาง Lady ก็ช่วยๆกันดูเเลกันอยู่เเล้ว

ถึงเเม้จะไม่มีประธานคลับ เเต่ก็มีความเป็นหนึ่งเดียว ( โอ้ว ซึ้ง ) น้ำตาเล็ด

18. mam_za

mam_za New Member Lady Member

107
    1
    0
    +++เหงด้วยค่ะ

19. * : : Nu_NgAw : : *

* : : Nu_NgAw : : * New Member Lady Member

142
    5
    0
    เหนด้วยเหมือนกันค่ะ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหนด้วยกะกิ๊ก จ้า

แล้ว รูป ที่ เอ โชอยู่ นี่ โป๊ ม๊ะ เสื้อผ้าก้อไม่ส่ายยย 5555

21. gibzy_yaris

gibzy_yaris New Member Lady Member

12
    1
    0
    เห็นด้วยมากๆเลย

22. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    เหนด้วยอย่างยิ่งเรยอ่ะจ๊ะนู๋กิ๊ก :thumb: :thumb:

23. peungnoi

peungnoi New Member Member

100
    2
    0
    ก็เห็นด้วยและไม่เห็นด้วยนะ
    ที่เห็นด้วยคือ เข้ามาก็ไม่ได้จะมาหาคู่ เคลียร์กับแฟน Blah blah blah กันหรอกม้าง เพราะฉะนั้นไปเคลียร์กันเองดีกว่ามั้งคะ

ที่ไม่เห็นด้วยคือ เรื่องรูป
    บอร์ดนี้เป็นบอร์ดสาธารณะไง มันก็สิทธิส่วนตัวของคนๆนั้นที่จะเอารูปของตัวเค้ามาใช้ ในเมื่อเค้าเอามาใช้ เค้าก็ต้องรับรู้แล้วว่าอะไรจะเกิดตามมา เพราะฉะนั้นมันก็สิทธิ์ของเค้าไง
    แค่เค้าเหล่านั้น กรุณาอย่าทำความเสื่อมเสียให้บอร์ดก็พอ

จริงๆแล้วคนที่เอารูปตัวเองมาใช้ มันก็เสี่ยงพอกันแหละผึ้งว่า (ไม่ได้ว่าสาวๆนะ แค่พูดให้ฟัง)
    คิดดูจิ เดินๆอยู่ มีคนมาทัก ว่าเออเคยเห็นหน้าในอินเตอร์เนท แล้วก็พยายามตีสนิท
    รำคาญมั๊ยล่ะคะอย่างนั้น

ก็เอาเป็นว่า ควรเคารพในสิทธิส่วนบุคคลของแต่ละคน รวมไปถึง ให้เกียรติLRC ด้วย ก็เท่านั้นค่ะ

24. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    เห็นด้วยกับผึ้งอะ เรื่องของใครเรื่องของมัน เค้าตั้งใจจะทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจว่าดีหรือไม่ดี

25. peungnoi

peungnoi New Member Member

100
    2
    0
    เอ่อ แบบว่า ตัวใครตัวมัน นี่ไม่ได้เห็นแก่ตัว หรือไม่รักพวกพ้องนะ
    เพียงแต่หมายถึงว่า ก็สิทธิส่วนบุคคลใคร ก็เท่าน้านอ่ะ
    ไม่ได้ขวางโลก หรืออะไรยังไงนะสาวๆ
    แต่ก็เป็นความเห็น 1 ความเห็นเท่านั้น
    เพราะเราห้ามใครไม่ให้ทำอะไรไม่ได้หรอก

26. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    นานาจิตตัง พูดอีกก็ถูกอีกครับ ของแบบนี้

27. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    .......................................................................รับทราบเจ้าคะ........................................................

28. ReaL Happiness

562
    7
    0
    ความคิดเห็นของผึ้งก้มีเหตุผลค่ะ Good ideas ยังดีที่มีขอเสนอเเนะมาน๊ะย๊ะ

เเต่ข่าวที่นู๋กิ๊กได้มานี่ . . . เเจกเเจงได้ว่า you sale your body .

ไม่สามารถบอกแหล่งข่าวได้ รับทราบมาก็ดูเเลกันเเล้วกันน๊ะจ๊ะ

สิทธิ์ของทุกคน. . . ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะทำตามจัย เเต่ขอให้มองถึง LRC ด้วยละกัน ​

29. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    รับทราบจ้า...ดีน้าที่หมาปั๊กเราใส่ชุดจระเข้เลยไม่โป๊....(ล้อเล่นจ้า)

นี่ก็เคยคิดเหมือนกันนะค่ะในบางรูปที่วาบวามเกินไป...
    ...ก็พวกเราทุกๆคนก็เตือนด้วยความเป็นห่วงนะค่ะ...

30. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ^
    ^
    ^
    ที่บ้านเลี้ยงปั๊ก หรอ แอด เมล์มาคุยเรื่องม๋ากัน อิอิ สาวก ปั๊กแป๊ก 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้