สอบถามหน่อยครับ ถ้าจะผ่าเครื่อง. Nv ให้กลับมาฟิตเหมือนเดิม ต้องใช้งบเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย RungSak Phoungyod, 6 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ถ้าจะผ่าเครื่อง. Nv ให้กลับมาฟิตเหมือนเดิม ต้องใช้งบเท่าไรครับ

1. ยกใหม่ไปเลยครับ

2. ถอดมาเเช็คความทรุดโทรมก่อนเช่น ผนังทางเดินน้ำผุกร่อนมากมายเเค่ไหน หรือยกใหม่คุ้มกว่าไหม..

3. ดูอาการก่อนคับว่าหนักไมถ้าไม่หนักก้ยกแต่ถ้าหนักกับราคาเครื่องใหม่พอๆๆกันจัดให่มเลยคับอยากไปรอ....#รู้คับ

4. ผมพึ่งเปลี่ยนมาคับยกเครื่องเลย ประมาณหมื่นสองคับ

5. ยกจบง่ายไม่บานเครื่อง ga สวยๆมีเยอะ

6. ของผมยกใหม่ครับ(ของผมเป็นเยอะช๊าบละลายบ่าวาวล์ทรุด)เลยยกใหม่

7. ผมยกใหม่ครับฝาแตก

8. ถ้ายกเครื่องใหม่ ติดต่อเชียงกงแถวไหนก็ได้ใช่ไหมครับ

9. ยกเลยครับ

10. ขอบคุณทุกคำแนะนำครับผม

ยกๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้