สถานที่ ตลาดโรงเกลือ นวนคร ลานจอดด้านหลัง เวลา 17.00 เป็นต้นไป ครับ เสาร์นี้ Nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 7 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สถานที่ ตลาดโรงเกลือ นวนคร ลานจอดด้านหลัง เวลา 17.00 เป็นต้นไป ครับ เสาร์นี้ Nv แถวปทุมธานี. Meeting. กันไหมครับ ✅

1. คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย

2. กาลครั้งหนึ่ง จนวันนี้

3. เสนอ ได้ เลย ตลาดโรงเกลือ. นวนคร กะดีนะ

4. ผมว่าตลาดโรงเกลือก็ดีนะคับ มีทุกอย่างที่ยากกิน ที่จอดรถก็มีเยอะจิงๆๆคับ ด้านหลังสุดๆ

5. ว๊าย รถจอดเรียบร้อยเสียแล้ว

6. ตอนไปไม่จัดน่ะ ....

7. วันทำมะดานี่ไปได้เลย แต่วันหยุดคงต้องอด เสียดาย

8. รถไม่สวยมิดได้ไหมครับ. อยากมิดมั่ง

9. น่าสนครับ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มารับหน่อย

11. Nung Udomsak

Nung Udomsak Guest

0
    0
    0
    17.00ถึงกี่โมงครับ

12. ไปไงหว่า

ไปครับไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้