เจ้าบี 14 คันเก่าเพิ่งขายไป เจ้าของใหม่ไปขับยังไงไม่รู้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kasikarn Kongso, 12 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasikarn Kongso

Kasikarn Kongso Guest

0
    0
    0
    เจ้าบี 14 คันเก่าเพิ่งขายไป เจ้าของใหม่ไปขับยังไงไม่รู้ แต่คนที่เห็นเหตุการณ์บอกว่าคว่ำข้ามเลนส์ คนขับไม่เป็นอะไร เปิดประตูออกมาเดินวนรถดูความเสียหาย ปีใหม่นี้ สมช. ซันนี่ ตรวจเช็ครถให้พร้อม และขับรถด้วยความระมัดระวังกันด้วยนะครับ

2. คนขับโชคดีสุดๆเลยคับ

3. Kasikarn Kongso

0
    0
    0
    ผมดูจากสภาพรถแล้ว ทั้งข้างคนขับ ทั้งหลังคายุบลงมา ท่าทางจะเจ็บไม่น้อยเลย แต่ไม่เป็นอะไรเฉยเลย

4. ถ้าเค้าเอี้ยวตัวทันกับคาดเบลท์ ก้อน่าจะลดการบาดเจ็บได้เยอะคับ

5. คว่ำขนาดนี้ถ้าไม่คาดเบลท์ มีเหวี่ยงกระเด็นมานอนกองข้างนอกแน่

6. Surat Prapharat

Surat Prapharat Guest

0
    0
    0
    แถวไหนครับเนี่ย

7. โอ๋ คนขับไม่เป็นอะไร ชันนี่เราดีอย่างนี้เอง อิอิ

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    หนักเลย เสียใจด้วยครับดีเเล้วที่คนไม่เป็นอะไน

9. ป๊าดดดด คนไม่เป็นไรก็บุญแล้ว

10. ดีนะคับที่คนไม่เป็นไร เห็นสภาพแล้วไม่น่าจะเบา

11. Kasikarn Kongso

0
    0
    0
    ที่อุดรธานีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้