สอบถามเกี่ยวกับงาน Honda racing Fest วันที่ 14-15 นี้ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย cityredwheel, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    อยากทราบกำหนดการครับว่า สมัคร-ซ้อม-Qualify-แข่ง กี่โมงครับ พอดีอยากลองไปวิ่งดูครับ พอดีผมติดปัญหาว่าช่วงเช้าติดงานครับ ไม่รู้ว่าไปสมัครช่วงบ่ายวันที่ 14 จะทันหรือเปล่า
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D

2. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รู้สึกว่าต้องสมัครแล้วตรวจสภาพเส็ดก่อนเที่ยงอ่ะคับ

แต่ถ้าไม่ทันเที่ยงจิงๆ ก็ให้เพื่อนสมัครไว้ให้ก่อนแล้วบ่ายก็มาซ้อม+ประชุมนักแข่ง+ลงชื่ออีกครั้งอ่ะคับ

อ้ออออ....อย่าลืมเอาสำเนาการเสียภาษีของรถมาด้วยนะคับ สนามนี้เค้าขอ..

สนุกดีคับรุ่น Racing Compack(L15A) เสียวดีเวลาโดนแซง เจอกันคับผม

3. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ขอบคุณครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้