ช่วงปีใหม่นี้ คงมีการเดินทางไปต่างจังหวัดกันมาก ชาว Sunny ถ้าเห็นเพื่อนๆ Sunny...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 19 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงปีใหม่นี้ คงมีการเดินทางไปต่างจังหวัดกันมาก ชาว Sunny ถ้าเห็นเพื่อนๆ Sunny ด้วยกันจอดเสียข้างทางก็ช่วยๆ แว่ะดูกันด้วยนะครับ ^_^

1. เพราะบางทีรถที่จอดเสีย อาจเป็นของเฮียตุ้ยอ่ะครับ ^_^

2. โอเคครับ

3. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ช้าๆเรื่อยๆ อย่างไรก้ไปถึง ครับ ปลอดภัยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้