ฝากแจ้งเตือนเพื่อน Sunny เกี่ยวกับมิจฉาชีพ พิกัด สายเอเชีย ขึ้นเหนือ เขต 4 แยงโพไทรงาม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 20 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากแจ้งเตือนเพื่อน Sunny เกี่ยวกับมิจฉาชีพ พิกัด สายเอเชีย ขึ้นเหนือ เขต 4 แยงโพไทรงาม - 4แยกปลวกสูง เขตจังหวัดพิจิตร มีกลุ่มมิจฉาชีพ ทำให้เกิดอุบัติเหตุเหมือนเราเป็นฝ่ายผิด จากนั้นจะมีรถที่ขับตามมา บางครั้งก็ใส่ชุดมีสี เข้ามาช่วยไกล่เกลี่ย โดยไม่ต้องแจ้งตำรวจ โดยให้เราเป็นฝ่ายจ่ายค่าเสียหายตั้งแต่หลักพัน ถึงหลักหมื่น มีคนโดนแล้วหลายราย ขับรถระวังอย่างมีสตินะครับ

1. มาหากินเหมือนเส้นทางขอนแก่นเลย

2. ช่วงอยุธยาที่เคยมีข่าวปาหิน ช่วงกลางคืนก็ต้องระมัดระวัง

3. ขอบคุณครับ

หนังสติ๊กเลยดีกว่า 20 บาทเอง ไม่โดนจับด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้