รบกวนผู้รู้หน่อยคับ b11 e13...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bike Retro, 7 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bike Retro

Bike Retro Guest

0
    0
    0
    รบกวนผู้รู้หน่อยคับ b11 e13 ยุดีๆก็เร่งไม่ได้เดินเบาพอได้แต่ไม่นิ่งแตะคันเร่งปุบดับปับๆๆขอบคุณคับ

2. น้ำมันในห้องลูกลอยอยู่ตำแหน่งปกติหรื่อเปล่าครับ

3. Bike Retro

0
    0
    0
  4. Tomson Fox

Tomson Fox Guest

0
    0
    0
    น่าจะสายแวคคัมสักเส้นอะครับ

5. สายเเวคคัมอีก1เสียงครับ หลังคารบ์บูมีสายท่อลมอะไรหลุดหรือป่าวคับ

6. Bike Retro

0
    0
    0
    ครับๆเดี๋ยวจะลองดูยังไงก็ขอบคุณทุกท่านนะครับ

7. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    จานจ่ายดูยังครับ เป็น CDI แล้วก็พังนะครับ โดนมาเหมือนกัน

8. ปั๊มเบนชิล เป็นปั๊มac หรือปั๊มติ๊กไฟฟ้า

9. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    สูบเดินครบไหม ลองถอดสายหัวเทียนดูครับ

10. Bike Retro

0
    0
    0
    หายแล้วคับผมผิดพลาดเองใส้กรองหม้อต้มกลับฝั่งครับขอบคุณทุกๆท่านนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้