ของใครไม่รู้ เจอมาแถว นครปฐม รู้ตัวว่าเป็นเจ้าของมารับคืนด้วย พร้อมค่าไถ่ครับ อิอิอิอิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Too Increase, 28 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Too Increase

Too Increase Guest

0
    0
    0
    ของใครไม่รู้ เจอมาแถว นครปฐม รู้ตัวว่าเป็นเจ้าของมารับคืนด้วย พร้อมค่าไถ่ครับ อิอิอิอิ

2. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
  3. ขอม้างงงงงง

4. ไปเจอมาจากไหนหว่า

5. โปรดส่งคืนผมเลยครับ ค่าไถ่ เบียร์ 3 ขวด จบนะ

6. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  7. Too Increase

0
    0
    0
    โหพี่ ผมไม่กินเหล้าเบียร์ อีกอย่างมีคนมาตื้อผมอยู่หลังไมค์เนี่ย งอแงเป็นเด็ก เลยยยย

8. เป็นผลงานที่ พี่โก้ ของเราทำไว้ นานมากแล้ว ตอนนั้นทำมา 30 อันได้มั้ง

9. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    จะบอกว่าหายากนะครับ ถ้าตอนนี้ มูลค่าคงจะหลัก1000 555

10. Chaipron Suwanmatagan ถ้าของเมิงจริงๆ ก็เอามาคืนกูด้วย กูตามหลายรอบละ

11. ของวาหาย มีคนมาเอาไปจากในรถ ขอดูๆ แล้วหายไปเลย

12. แสงกลมนึง พร้อมมิกเซ่อละกันคับ เดี๋ยวผมไปเอา

13. Pimchanok Thanapak ทำใหม่สักชุดไหม หรือปล่อยให้เป็นตำนานดี

14. Aris Totle

0
    0
    0
    ตำนานๆเลยพี่

15. เอางั้นเหรอ

16. ตำนานดีกว่าค่ะ

17. Aris Totle

0
    0
    0
  18. Too Increase

0
    0
    0
    อุ้ยๆๆๆแสดงว่าแผ่นนี้มีค่ามากๆ ไอ้เจ้าของที่จะมาเอา อ้วกแน่ๆ งานนี้ ขอบคุณครับพี่ๆ สบายยยย

19. Aris Totle

0
    0
    0
    มาแบ่งกรูด้วย Too Increase

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้