พี่ครับใครขับคูเป้ไม่ใช่levบ้าง ใครแปลง เป็น lev บ้างครับ อยากรูัว่ามันจะเนียนไหมม ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chadchawan Doungwichian, 4 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับใครขับคูเป้ไม่ใช่levบ้าง ใครแปลง เป็น lev บ้างครับ อยากรูัว่ามันจะเนียนไหมม ครับ

1. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    96ครับแปลงเป็นlev

2. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไร กลับชอบหน้า 96 มากกว่า

3. อ๋ออ หมดเยอะไหมครับ ฝา แก้ม กันชน ไฟ? Kung Beam Beam

4. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    บวกลบ เตรียมไว้เรย 15,000-20,000 ครับ ขึ้นอยู่กลับของที่หามา แท้หรือเทียม ไม่รวมค่าทำสีครับ

5. โอเคครับพี่ๆๆ ขอบคุนมากๆๆครับ Kung Beam Beam

6. มีขายึดใต้ไฟที่ไม่เหมือนกันอีกด้วยครับ ต้องเบิกครับหาหาชุด lev มาเปลี่ยน ถ้า เล่นของใต้หวันบอดี้ร่วมกระจังหน้า แก้ม ซ-ข ฝากระโปรง กันชน ค่าของ 6500 บ. ถ้าเบิก 0 แพงกว่า3เท่าตัวโดยประมาณ ที่เหลือ โคมไฟหน้า มือ 2 ไม่เกิน 3 พันแต่ใช่ไปนานๆเหลืองเร็ว เบิกใหม่ของ0 ข้าง3พันกว่า ขายึดใต้ไฟ 2ข้าง 8ร้อย

7. อ๋อ ผม ลองถามๆมานะพี่ ส่วนมาก จะแพงที่ไฟหน้า เนี่ยแหละ

8. ไม่งั้นต้องหามือ 2บ่ะครับ

9. Ok ครับบ ชอคุนครับ พี่ Natapong Khumroon

10. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    มันสวยจริงๆนะ อิอิ แต่ก็แล้วแต่ชอบครับ เพราะถ้าแปลง lev ต้องเปลี่ยนไฟท้าย เปลี่ยนกันชนหลัง มีโดนอีกแน่นอน อิอิ

11. Kung Beam Beam โดนแบบ ทั่วถึง 5555

12. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ผมก็หน้า96 ครับเข้าใจความรู้สึกเรย ว่าอยากจะแปลง Lev เพราะผมก็เคยเป็น แต่ถ้าเลือกได้ เอาเงินที่แปลง Lev ไปเก็บลายละเอียด หน้า 96 ยังจะดีกว่า ผมว่าออกมาหล่อแน่นอนครับ แต่มันก็แล้วแต่ความชอบของเราครับ แค่แนะนำเชยๆ

13. ผมตัดสินใจละครับ พี่ยอดแนะนำมา ทำบอดี้96ให้สุด ละถ้ายังไม่ใช่ค่อยเปลื่ยน 55

14. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    เฟี้ยวเงาะ

15. ของแบบนี้ ใจคุณรู้อยู่ต้องการอะไร สักวันคุณก็ต้องทำครับ

16. โดนๆเลยๆๆ

17. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ถูกต้องเรยพี่หึ่ม 555+

18. ขอบคุนครับพี่ทุกคน

หน้าเก้าหกจะให้อารมณ์หนักแน่น. หน้าเฟลจะได้ความเพรียวผอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้