19/03/59วันที่ผมเอารถไปว่างเครื่องและใบอินวอยผมยังไม่ได้ไปถามก็บอกว่ายังไม่ส่งมาให้ไปถา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 9 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    19/03/59วันที่ผมเอารถไปว่างเครื่องและใบอินวอยผมยังไม่ได้ไปถามก็บอกว่ายังไม่ส่งมาให้ไปถามอีกทีก็บอกว่าทางญี่ปุ๋นยังไม่ส่งมาให้ร้านต้นสังกัดที่มันไปเอาเครื่องมาวางให้รถของผม และมันยังบอกว่าถ้าใบอินวอยมามันจะโทรหาผมมันก็นานแล้วน่ะขอคำปรึกษาหน่อยครับเพื่อนๆพีๆน้องๆ

1. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    คนขายเอาแต่ได้ ไม่เห็นใจคนซื้อ

2. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    แต่สวยครับ

3. น้าแมน นะจ๊ะวางเครื่องใหม่ กี่วันได้ใบอินวอย

4. มันเป็นยังไงละไอ้ใบอินวอย ใบอินวอยต้นเป็นยังไง๊...

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เข้าใจครับ invoice ต้องตัดค่าภาษี และดำเนินการทางกรมศุลกากร และ สรรพกร และอะไรอีกหลายๆอย่าง เร็วบ้างช้าบางแล้วแต่โอกาศครับ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีปัญหาด้านงานทะเบียน ยินดีให้คำปรึกษา สำหรับ กทม ต่อ โอน แจ้งอุปกรลงเล่ม จัดได้หมดครับ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จัดได้ทุกกระบวนท่า งานเล่มทะเบียน

ถ้าเครื่องลงตู้ใหม่จะไม่ได้ใบงายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้