NVคาบูถ้าจะต่อวัดรอบวัดแรงดันต่อตรงไหนคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ซูโม่ กิ๊ก, 12 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    NVคาบูถ้าจะต่อวัดรอบวัดแรงดันต่อตรงไหนคับ

1. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ผมพึ่งต่อเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา รอบเอาจากสายตรงจานจ่ายเลยครับ ถ้าคอยใน เส้นสีเขียวครับ

2. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ส่วนแวคคั่ม ผมเอาจากท่อที่อุดไว้ พอใส่ปุปรู้เลย ต้องจูนรอบเดินเบาแอร์ใหม่ กินแรงเครื่องเกิน

เค้าถามถึง pressure(เเรงดัน)...รึว่า จขกท.พิมพ์ผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้