กันชนและกาบข้างแบบในรูปครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Takata, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ตามหัวข้อเลยนะครับ กันชนและกาบข้างแบบในรูปนี่หาซื้อได้ที่ไหนครับแล้วก็ราคาเท่าไรครับผม ใส่ได้เลยไหมหรือต้องดัดแปลงตรงไหนเพิ่มด้วยรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

*ขออนุญาติเจ้าของรถและเจ้าของรูปด้วยนะครับผม*

2. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    JS' ครับ

3. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    กาบข้างน่าจะเป็นของ EK9 หรือ ตัวคูเป้ แปลงเอาคับ ส่วนกันชน ในรูปไม่รู้ของอารายไร แต่ของรถผมแปลงเอาคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2007
  4. Ming@K.P.C.

[email protected]. Member Member

302
    0
    16
    แปลงอย่างไหร เอากันชนเดิมมาต่อกับของEKใช่ใหม ค่าทำเท่าใหร่ ทำอยากไม้ ผมอยากทำบ้างงามมาก......................ช่วยบอกทีครับ

5. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    แปลงสวยดีครับ

6. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    แปลงยังไงครับ วานบอกหน่อยครับสวยจัง
    ค่าใช้จ่านในการแปลงเท่าไรครับ

7. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1
    หรือว่าโป๊แต่งทรงตรงรูเอารึป่าว บอกด้วยนะครับอยากจะรู้เหมือนกัน ฉวย ดี

8. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    อีกที

กาบข้างของek นี่ต้องแปลงไงบ้างครับ

9. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ถ้าเป็นกาบข้าง ek9 มันจะยาวกว่าสามดอประมาณ 1 นิ้ว ให้ตัดตรงช่วงกลาง ๆ (มันจะเป็นช่วงที่ขนาดของความหนาเท่ากันตัดต่อจะได้เนียน) ส่วนเรื่องหูยึด ก็ยึดเท่าที่ยึดได้ แค่นั้นก็แน่นแล้ว ^^"

10. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    เหม่งเข้ามาก็จะแต่งสวยเลยน๊ะ

11. ^Artemis^

^Artemis^ New Member Member

51
    1
    0
    ไม่ได้สังเกตเลยครับ ว่ากราบข้างผิดปกติ เหอะๆ อยากได้ม่างง

12. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    .....กาบข้าง ek 9 = 2000
    ....ตัดต่อ แปลงหูยึดทุกตัว=1500
    ....ทำสีตะหาก (ไม่รวมเพราะทำทั้งคัน)
    ....ลองดูละกันคับ ตอนนั้นหน้ามืดไปหน่อย อิอิ :D:D

13. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    ขอบคุณมากครับ นับถือน้ำใจ

14. ei ei..

ei ei.. Guest

0
    0
    0
    ถามอีกนิด..

กาบข้างใช้ek 4ประตู ตาโตได้มั๊ย คับ..

15. pong86

pong86 New Member Member

21
    0
    0
    สวยแบบเรียบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้