เตรียมความพร้อม. โคราช

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 26 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เตรียมความพร้อม. โคราช

1. มาแถวไหนค้าบ

2. พระทองคำครับ

3. อ่อค้าบ ผ่านเมืองแวะหาผมได้คับ จัดสักดริ้งค้าบ อิอิ

4. ยินดีต้อนรับนะค้าบ ช่วงนี้ผมทุกวัน 555

5. เบิรดท์อยู่แถวไหนครับ. ถ้าเหล้าหมด ผมจะได้ไปหา. เอิ้กๆๆ

6. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เมาไม่ขับนะฮะ

7. แถวๆ เซฟวัน ก่อนถึง 3 แยกปักอยกไปขอนแก่นอะค้าบพี่

8. แดงๆแรงๆ

9. 4รูข้างป้ายทะเบียนนั่น เพื่อความแรงใช่ไหมครับ อิอิ

10. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ผู้ชายหลายรู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้