พี่ๆชาวซันนี่ครับ ผมอยากจะใส่พวกเบรกของสกายไล แต่ผมไม่รู้จะไปใส่ร้านไหน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไฟส้ม มุมน้ำเงิน, 5 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆชาวซันนี่ครับ ผมอยากจะใส่พวกเบรกของสกายไล แต่ผมไม่รู้จะไปใส่ร้านไหน พวกพี่พอมีร้านรับทำมั้ยครับ แล้วราคาประมานเท่าไรครับ แล้วซันนี่ไฟท้ายยาวสามารถ เอาช่วงล่างสกายไลมาใส่ได้มั้ยครับ พอดีอยากเป็นสกายนี่อ่ะ55 ช่วยไขขอสงสัยผมด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เห็น บังโอ๊ะขายอยู่ครับ เบรคR32 ไส่ได้เลยไม่ต้องแปรง

2. พอดีผมไม่รู้จักครับ แล้วพี่เค้าขายอยู่เท่าไรครับ

3. เป็นร้านหรอครับ

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
  5. ขอบคุณมากครับเดียวจะ ลองโทรไปถามคับ

แล้วพี่พอรู้ร้านใส่มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้