อยู่ ที่รอบ2500 มีเสียง แก๊กๆ บริเวณหลังเครื่อง นั่งอยู่ในรถได้ยินเสียงชัดๆเลย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boat Cnx, 5 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    อยู่ ที่รอบ2500 มีเสียง แก๊กๆ บริเวณหลังเครื่อง นั่งอยู่ในรถได้ยินเสียงชัดๆเลย แล้วก็ความร้อนขึ้นสูงเลยครับ เครื่อง ga16 ไม่แก๊ส ครับ รบกวนชี้แนะทีครับ น้ำในถังพักน้ำในหม้อน้ำยังมีนะครับ T^T กลุ้มใจมากๆเลยครับ T^T

2. Boat Cnx

0
    0
    0
    แต่ความร้อนขึ้นอะครับ

3. Boat Cnx

0
    0
    0
    พี่ๆพอจะแนะนำอู่ ซ่อมได้มั้ยครับ ผมอยู่อุดมสุข อะครับ

4. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    โทรสอบถามได้ครับ 0867933717 อู่อยู่นำชัยแถวโรงบาลสิรินธรครับ

5. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    วาว น้ำไม่เปิดรึเปล่า???

6. Boat Cnx

0
    0
    0
    สรุปปั๊มน้ำรั่วครับ+พัดลมเสียไปตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้