กำลังอัดเครื่องเดิมๆ f20b ปกติไหมครับ เยอะหรือน้อย หรือปกติอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Si Rameo, 6 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    กำลังอัดเครื่องเดิมๆ f20b ปกติไหมครับ เยอะหรือน้อย หรือปกติอ่ะครับ

2. ลองเสิจหาจากกูเกิ้ลครับ Compression Check F20B มีหลายคลิปมาก แต่เท่าที่ดูไม่มีอันไหนถึง 250 เลยครับ

3. Si Rameo

0
    0
    0
    เป็นที่อุปกรณ์วัดป่าวครับ

4. อ๊ะ อันนี้ได้ 250

5. แต่ไม่ได้เปิดลิ้นสุด.

6. ของพี่250 สุดเลย

7. Si Rameo

0
    0
    0
    อ่อ ครับ แสดงว่า ระบบกำลังอัดยังปกติ ขอบคุณครับ

8. Si Rameo

0
    0
    0
    230-250 ถือว่าปกติ ความรู้ใหม่ ขอบคุณอีกครั้งครับ

9. ขออธิบายเรื่องวัดลมไว้แบบนี้ละกันครับ ใช้วัดเพื่อดูว่าเครื่องสมบูรณ์ เท่ากันทุกสูบไหม แต่จะวัดว่าแรงกว่ากันไหมนั้น มันตอบยากครับ ไหนจะองศาแคม ไหนจะลิ้นปีกครับ

10. Si Rameo

0
    0
    0
    มีสูบ2 ผมได้ 240 งี้เกี่ยวกะวาว ไหมครับ

11. ส่วนใหญ่ ถ้าวัดแล้วต่างกัน 10-20 จะไม่ซีเรียสนะครับ ต้องสัก 40 ขึ้นไปค่อยซีเรียสครับ

12. Si Rameo

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ท่านกอล์ฟ

เกจ์วัดแรงดันลม แต่ละอันไม่เท่ากันเชื่อผมไหมล่ะครับ ยิ่งใช้นานๆ อ่อน ต้องเปลี่ยนใหม่ บางอู่เปลี่ยนทุก 1ปี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้