พร้อมใจกันล้างรถขนาดนี้ นับถอยหลังกันได้เลย 55555 ตกชัวร์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 11 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พร้อมใจกันล้างรถขนาดนี้ นับถอยหลังกันได้เลย 55555 ตกชัวร์

1. BaLl Denine

BaLl Denine Guest

0
    0
    0
    พี่ก้องฮะ คันนี้ล้อขอบเท่าไรหรอคับ

2. ขอบ 16 คับผมของหม่อมเต้ย เทพหัสดิน ณ อยุธยา Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya

3. BaLl Denine

0
    0
    0
    อ่อ ขอบคุณครับพี่

4. จัดเลยคับ RG ใส่กันเยอะ หล่อๆทั้งนั้น

5. 16 จ้า ออฟ 31 หรือ 33 จำไม่ได้ แต่ถ้าออฟทั้งคืน 3,500 ครับผมไปบ่อย

6. BaLl Denine

0
    0
    0
    อิอิ ทั้งคืนเลยหรอคับพี่ 1.30ชม ผมก็หงายท้องแล้วฮะ

7. พี่ขยันกับเรื่องพวกนี้มากคับ 5555

8. BaLl Denine

0
    0
    0
    ผมจัดมาแล้วครับพี่ ขอเข้าแก๊งRG ด้วยคนนะครับ ในภาพ 2500คับ

9. 555555555555 พรุ่งนี่ เจอกันคับบบ ^^

10. แต่ขาวดีเนอะ 5555

11. BaLl Denine

0
    0
    0
    ช่วงล่าง Tein ชิดซ้ายครับพี่

12. ตกละคับ sadddddddddddd อย่างหนัก

13. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  14. สวัสดีคับพี่ คันนี้แน่ๆที่ขับผ่านรัชฎาเมื่อวานนี้ ตอนทุ่มกว่าๆ ผมคูเป้สีดำคันเมื่อวานที่ขับผ่านอะครับ ยังไงสวัสดีนะครับผม จะทักแล้วแต่ไม่กล้าครับ

15. สวัสดี ครับผม ทักได้เลยจ้าา ^^

16. ว่างๆ มามิตติ้งกันนะครับบบ

17. ขอบคุณครับผม ไว้มีโอกาสจะไปนะครับพี่ ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดแล้ว ไว้คราวหน้านะครับผม

ได้ เลย คับผม แล้วเจอกันคับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้