ยังไม่จบ หายากหาเย็นจิงคับ กล่องเดิม d16y8 ครับใครขายบ้าง 37820-p6x-f51 934-115782 F9...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ekkarak Bob Lee Swagger, 11 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไม่จบ หายากหาเย็นจิงคับ กล่องเดิม d16y8 ครับใครขายบ้าง 37820-p6x-f51 934-115782 F9 ยืมแฝดมาใส่กันไม่ได้

1. คนละปลั๊กเหรอ

2. เสียบแล้วสตาร์ทไม่ติดพี่

3. เด่วลองหาดูให้คับ กล่อง a/t เดิมๆใช่ไหมคับ

4. คับผมกล่องยาว

5. ไม่ติดกล่องเสียอะดิ

6. เพิ่มเงินทำปลั๊กใหม่ ใส่กล่อง d15 จูน ดีก่าครับผม

7. Kamolpong Wanthawornprasertอันนี้ไม่แน่ใจน่ะพี่อาจเป็นได้

8. Natapong Khumroonตอนแรกว่าจะไปหาพี่แระแต่กัวไปไม่ถึงเลยแวะลาดพร้าว64อิอิ

9. แล้วแต่สะดวกครับ

10. แล้วจบๆเท่าไหร่พี่

11. หมื่นต้นพร้อมจูน เรียวทาม E10 E20

12. ขอหากล่องเดิมก่อนพี่ กำลังคิดอยู่ว่าถ้าหาไม่ได้จะไปไงต่อดี

13. ตามผมบอกล่ะครับ กัดฟันทีเดียวจบ ได้จูนด้วย ประหยัด แรงกว่าเดิม

14. ถ้าอยากกล่องเดิมแก้สายไฟแปบเดียวเอง ใช้กล่อง auto

15. ตอนนี้กล่องผมเสีย หาของอยู่เลยครับ พี่มีม้ย

16. เสียเพราะอะไรครับ กล่องน่ะผมมี แต่อยู่เฉยๆมันไม่เสียหลอกครับ นอกจากช่างต่ออะไรผิดช๊อตเข้ากล่อง คุณเปิดดูสภาพกล่องยังครับ กรณีนี้ ถ้าช๊อตที่กล่อง ผมให้อู่ที่ทำเครมให้ แน่ล่ะ

17. หมดเครมแล้วล่ะคับให้เค้ายกเกียร์mtใส่น่าจะ6เดือนแล้วเพิ่งมาเป็น เลยเอารถออกมาอู่ที่ลาดพร้าวได้คำตอบเดียวกัน...เรื่องมันเศร้า

18. ผมมีกล่องเดิมให้ยืมไปลองไหม

19. รหัสเดียวกันมั้ยครับ ถ้าใช่ขอยืมไปลองหน่อย ถ้าหายผมซื้อต่อครับ

20. ไม่แน่ใจรหัสอ่ะคับ

21. มาเอาไปลองได้

อยู่แถวไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้