ประกาศๆ ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบ สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้รับเสื้อ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 5 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศๆ ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบ สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้รับเสื้อ โอกาศนี้เป็นโอกาศที่ดีม๊าก หากใครเสร็จธุระปะปังจากทางบ้านแล้ว สามารถแวะเวียนกันมารับเสื้อได้ที่งาน Red Crew ได้เสื้อหล่อๆ และยังได้แซวสาว เดินชมรถกันในงานอีกด้วยงานจัดวันอาทิตย์ที่ 12 ตุลาคม 2557 สถานที่ มหาวิทยาลัย กรุงเทพ ธนบุรี 0867237230 ก้อง

1. Hippy Art

Hippy Art Guest

0
    0
    0
    ผมขอรับงาน EK คับ 12อยู่เหนือ^^

2. รับทราบขอรับนายท่าน เจอกันงาน EK ^ ^

3. อยากไปแต่ดันงานชนกันอดเลยเรา

4. ใส่แล้วก็หล่อแบบเนี้ย

5. Goby Fish

Goby Fish Guest

0
    0
    0
    มี xxl มั้ยครับ ^^

6. มีคับแต่ ฟิกตามจำนวนคนที่สั่งไว้ก่อนหน้านี้แล้วครับผม

7. Goby Fish

Goby Fish Guest

0
    0
    0
    อ่อ ครับ ขอบคุณครับ

8. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    ของพี่2ตัวจ่ายเงินเป็นชาติแล้วแต่ไม่มีโอกาสไปเอา

9. Moo Wongthewa

Moo Wongthewa Guest

0
    0
    0
    ของผมด้วยนะคร้าบบบ

10. Aey Somproh

Aey Somproh Guest

0
    0
    0
    เค้า......... อด!!! T.T

11. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    ส่งถึงบ้านไหมครับ

12. ยังไม่ได้รับแต่ก็ไปไม่ได้อ่ะ

13. รองานถัดไป EK Day ได้ับสำหรับใครที่ยังไม่สะดวก

14. สรุปมีหมู Spoon มารับคนเดียวนะคับ

15. Aey Somproh

Aey Somproh Guest

0
    0
    0
    ส่งมะพี่ก้องงง เค้าสางเข้าบัญชี ให้ๆๆๆๆๆ จุ้บๆ

16. ไม่อยากส่งอะเซ้ อยากจะเชิญมารู้จักกัน 55

17. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
    อยากได้บ้างอะครับ อิอิ

18. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    Kong Jone วันอาทิตย์เอาไปให้พี่ที่งานรถแดงด้วยนะคับก้อง

19. รับแซ็บคับพี่เติ้ล เอาเสื้ออย่งเดียวหรือเอาเบียร์เพิ่มไหมพี่

ผมก้อยังไม่ได้เรย..จะปีแระ5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้